Na'ura mai lankwasawa Injin yin rufin rufin katako

Takaitaccen Bayani:

An ƙera shi musamman don masana'antar gine-gine, wannan ɗakin bangon bango yana lanƙwasa kuma yana samar da nau'ikan zane iri-iri cikin sauri da daidai.Tare da ingantaccen aiki da kwanciyar hankali, zai iya kammala babban adadin ayyukan sarrafawa a cikin ɗan gajeren lokaci kuma inganta ingantaccen gini.Samfurin yana da ƙima kuma mai sauƙin aiki, dacewa da wurare daban-daban na gine-gine, kuma yana ba da ingantaccen mafita na sarrafawa.A lokaci guda kuma, tsarinsa na fasaha da tsarin kariya yana ba da dacewa da tsaro ga ma'aikata.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur daga mai kaya

sawa (1)

BAYANIN KYAUTATA

zama (2)
zama (3)

Jimlar tsawon na'urar

Tsawon shine 0.8 m fadi 0.7m tsayi

Ƙarfin mota

Motoci :4kw Tashar yin famfo :4kw |Ƙarfin aiki 380V ko musamman

Yawan samarwa

4-6 mita

Yanayin watsawa

Gear tuƙi

Rack

1 Babban firam: 300H karfe

gatari

2-axis drive, diamita 70 gatura

A kwat da wando

babu

Kayan ruwa

C12

karfi

Welding iron frame, na'ura mai aiki da karfin ruwa Silinda atomatik karfi

Karya kauri

0.2-0.8 mm

abubuwan da aka makala

Littafin aiki

Lokacin garanti

watanni 12

Tsarin sarrafawa

Mai sarrafa shirye-shirye (PLC) (alamar da aka shigo da ita)

GABATARWA KAMFANI

zama (4)

LAYIN SAURARA

tsira (5)

Abokan cinikinmu

zama (6)
zama (7)
zama (12)
aiki (9)
aiki (6)
ACvsdv (3)
aiki (10)
aiki (8)
ACvsdv (5)
aiki (2)
aiki (4)
ACvsdv (7)
ACvsdv (5)
avsdv (1)

FAQ

Q1: Yadda ake yin oda?

A1: Tambaya --- Tabbatar da zane-zanen bayanan martaba da farashi ---Tabbatar da Thepl---Shirya ajiya ko L/C---Sai ok.

Q2: Yadda za a ziyarci kamfanin mu?

A2: Tashi zuwa filin jirgin sama na Beijing: Ta jirgin kasa mai sauri daga Beijing Nan zuwa Cangzhou Xi (awa 1), sannan za mu dauke ku.

Tashi zuwa filin jirgin sama na Shanghai Hongqiao: Ta jirgin kasa mai sauri daga Shanghai Hongqiao zuwa Cangzhou Xi (awa 4), sannan zamu dauke ku.

Q3: Shin kai masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?

A3: Mu masana'anta ne kuma kamfanin kasuwanci.

Q4: Kuna bayar da shigarwa da horarwa a ƙasashen waje?

A4: Shigar inji a ƙasashen waje da sabis na horar da ma'aikata zaɓi ne.

Q5: Yaya goyon bayan tallace-tallace na ku?

A5: Muna ba da goyon bayan fasaha akan layi da kuma sabis na ketare ta ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana.

Q6: Ta yaya masana'anta ke yi game da kula da inganci?

A6: Babu haƙuri game da kula da inganci.Gudanar da inganci ya dace da ISO9001.Dole ne kowace na'ura ta wuce gwajin aiki kafin a kwashe ta don jigilar kaya.

Q7: Ta yaya zan iya amince muku cewa injuna sun liƙa gwaji suna gudana kafin jigilar kaya?

A7: (1) Muna yin rikodin bidiyo na gwaji don tunani.Ko kuma,

(2) Muna maraba da ziyartar ku da injin gwajin da kanku a cikin masana'antar mu

Q8: Kuna sayar da injunan daidaitattun kawai?

A8: A'a.Mafi yawan inji an keɓance su.

Q9: Za ku isar da kayan da suka dace kamar yadda aka umarce ku?Ta yaya zan iya amincewa da ku?

A9: E, za mu iya.Mu masu samar da Zinariya ne na Made-in-China tare da ƙimar SGS (ana iya bayar da rahoton binciken).


  • Na baya:
  • Na gaba: